(--..10a1PRO..--)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
(--..10a1PRO..--)

Teaching And Learning

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
c0ng7ud4tinh

c0ng7ud4tinh

Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha Empty
Bài gửiTiêu đề: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptySat Dec 29, 2007 11:22 am

Con trai ít nói và có vẻ xuề xoà nhưng thực ra cũng… ghê gớm ra phết trong việc đánh giá về con gái đấy.Có ngồi “nghe lỏm” những câu chuyện của của con trai nhận xét về con gái mới biết họ cũng… "đanh đá" ra trò. Để xem con trai “trừ điểm” con gái ở những điểm nào nha
- Vô duyên

Con gái mà có duyên thì con trai mê…tít thò lò. Nhưng trái ngược với có duyên của con gái thì con trai ghét và “trừ điểm” nặng nhất đấy. Trời ưu ái ban cho con gái sự duyên dáng trong lời ăn tiếng nói, cử chỉ nhưng nếu không biết tận dụng hoặc cố tình…đánh rơi thì khi bị con trai “trừ điểm”, con gái không thể trách ai khác ngoài mình. Những biểu hiện vô duyên của con gái mà con trai dị ứng là: ăn nói bỗ bã, tục tĩu, nói cười oang oang không đúng lúc…
- Điệu… vấn đề tieu cực

Con gái là phái đẹp nên việc chăm chút quần áo, tóc tai có… hơi mất thời gian hơn con trai cũng là điều đương nhiên. Nhưng nếu con gái quá lạm dụng việc suốt ngày chỉ săm soi quần là áo lượt, ăn mặc trông lúc nào cũng… bẩy sắc cầu vồng thì con trai chẳng ngại ngần gì không phết cho một dấu trừ.
- Yếu đuối quá mức

Con trai mạnh mẽ để che chở cho sự yếu đuối của con gái và điều đó khiến con trai hãnh diện vì mình là điểm tựa. Nhưng con trai cũng chỉ khoái ra tay nghĩa hiệp che chở cho con gái trong những lúc con gái yếu đuối… hợp lí mà thôi. Nếu con gái lúc nào cũng tỏ ra mong manh yếu đuối, cái gì cũng sợ, không làm được hoặc tỏ ra ngây ngây thơ thơ thì con trai không những không thích mà còn thấy bực mình, và tất nhiên sẽ chẳng dại gì mà phải ra tay nghĩa hiệp giống Lục Vân Tiên cứu Kiều Nguyệt Nga bởi sự yếu đuối… không đáng có của con gái đâu
- Vụng về

Con gái đừng dại mà bô lô ba la khoe chiến tích nấu cơm…thủng nồi của mình trước con trai nhé (bây giờ nhiều “vị” con gái không những không ngại về sự vụng về nữ công gia chánh của mình mà lại còn thấy…hãnh diện khi khoe. Bó tay!) Vụng như Thị Nở mà lúc nấu cháo cho Chí Phèo còn biết đi xin hành hoa cho vào cháo cho thơm, vậy con gái chẳng có lí do gì để bào chữa cho sự vụng về nữ công gia chánh của mình cả. Không biết phải học, đơn giản vậy thôi. Con trai sẽ “cộng điểm” rất nhiều cho sự khéo léo đảm đang của con gái.

Kể sơ sơ ra vài điều như vậy, con gái có thấy con trai… khó tính quá không nhỉ? Những bạn gái hãy lắng nghe sự góp ý và chỉnh sửa những điều còn khiếm khuyết (nếu có) để luôn đẹp và đáng yêu trong mắt con trai, con gái nhé.
Đừng có kiem tui wánh nha chỉ muốn tốt cho các bạn thui geek geek geek geek geek
lanhlung

lanhlung

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptySat Dec 29, 2007 11:38 am

troi oi dai wa lam bieng doc wa
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: lion   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptyMon Dec 31, 2007 2:47 pm

hi evry body
Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

Được sửa bởi ngày Wed Jan 02, 2008 10:24 am; sửa lần 1.
anh2
moderator
moderator
anh2

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptyMon Dec 31, 2007 3:02 pm

mày là thằng Lộc phải ko?
Question Question Question Question Question Question Question

Được sửa bởi ngày Wed Jan 02, 2008 8:25 pm; sửa lần 1.
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptyMon Dec 31, 2007 3:09 pm

vo vien . May ranh qua hen . Co chuyen gi lam hok anh anh . Tao noi la quyen cua tao . Voi lai tao hok la loc . Ma may dung lam phien nguoi khac vay chu . Nguoi ta noi thang thanh chu bo . May thich thang thanh ha . Thich thi tao lam may cho
anh2
moderator
moderator
anh2

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptyMon Dec 31, 2007 3:12 pm

pirat pirat pirat pirat pirat pirat pirat

Được sửa bởi ngày Wed Jan 02, 2008 8:26 pm; sửa lần 1.
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptyMon Dec 31, 2007 3:18 pm

e . may vo vien nhen. Dung co vo vien vay chu . Neu nhu may thi hok sao nhe , tao hok chap nhat may . May nghi lai coi . day la blog lop nhen. dung lam phien tao chu . Tao mun noi gi thi noi chu ha . May nghi lai cooi . day dau phai la blog cua may cung dau phai la forum cua may dau . co may oi xeo do ha . Do con nho khung
c0ng7ud4tinh

c0ng7ud4tinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptyMon Dec 31, 2007 4:14 pm

thong cam chui loc dữ wé nó buồn

Được sửa bởi ngày Thu Jan 03, 2008 10:59 am; sửa lần 1.
LeMinhTri
moderator
moderator
LeMinhTri

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptyMon Dec 31, 2007 4:48 pm

May biet day la forum cua~ lop ma may noi chuyen vay ha~ con
Coi chung tao yeu cau xoa nick may do
May noi nguoi ta noi chuyen "NO~" ma ko coi lai nhung bai viet cua~ minh coi
Con thay gu'm hon nua~, bo may ma tao tuong BA may chu
Lan cuoi cung : YEU CAU BAN LOC NOI CHUYEN CAN THAN NEU KO SE LANH HAU QUA DO NHA CON
phat_admin
Admin
Admin
phat_admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha EmptyThu Jan 03, 2008 4:31 pm

pohand Sad
http://10a1pro.diendan.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha   Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha Empty

Những điều mà bạn gái cần phải nghe tui nói!ha
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» duong link nhac ne, nghe thu di